Shin Kun Zabi Dama Dama Don Injin Hakowa da Niƙa na CNC

Nau'o'in ƙwanƙwasa da za a iya amfani da suCNC hakowa da injin niƙasun haɗa da ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa, U drills, rawar tashin hankali, da core drills.

Ana amfani da na'urorin murƙushe mafi yawa a cikin matsin rawar kai guda ɗaya don haƙa sassa guda ɗaya.Yanzu ba kasafai ake ganin su a cikin manyan masana'antun da'ira, kuma zurfin hakowarsu na iya kaiwa diamita sau 10.

Lokacin da tari na substrate bai yi girma ba, yin amfani da hannayen rigar rawar soja na iya guje wa karkatar da hakowa.TheInjin hakowa CNCyana amfani da simintin carbide kafaffen rawar shank, wanda ke da ikon maye gurbin rawar jiki ta atomatik.Babban matsayi daidai, babu buƙatar amfani da hannayen rigar rawar soja.Babban kusurwar helix, saurin cire guntu mai sauri, wanda ya dace da yankan saurin sauri.A cikin cikakken tsayin sarewa na guntu, diamita na rawar sojan mazugi ne mai jujjuyawa, kuma juzu'i tare da bangon rami yayin hakowa kadan ne, kuma ingancin hakowa yana da girma.Na kowa diamita na rawar soja 3.00mm da 3.175mm.

The rawar soja bit for tube takardar hakowa kullum yana amfani da siminti carbide, saboda epoxy gilashin zane mai rufi jan tsare farantin sanye da kayan aiki da sauri.Abin da ake kira ciminti carbide an yi shi ne da tungsten carbide foda a matsayin matrix da foda cobalt a matsayin mai ɗaure ta hanyar matsa lamba da sintering.Yakan ƙunshi 94% tungsten carbide da 6% cobalt.Saboda tsananin taurinsa, yana da juriya sosai, yana da ƙaƙƙarfan ƙarfi, kuma ya dace da yankan sauri.

Tauri mara kyau kuma mai karye sosai.Domin inganta aikin siminti carbide, wasu suna amfani da Layer na 5-7 microns na karin-hard titanium carbide (TIC) ko titanium nitride (TIN) akan ma'aunin carbide ta hanyar tururin sinadari don sa ya sami Tauri mafi girma.Wasu suna amfani da fasahar dasa ion don dasa titanium, nitrogen, da carbon a cikin matrix zuwa wani zurfin zurfi, wanda ba wai yana inganta taurin da ƙarfi ba, amma kuma waɗannan abubuwan da aka dasa na iya ƙaura zuwa ciki lokacin da ɗigon rawar ya koma ƙasa.Wasu suna amfani da hanyoyin jiki don samar da fim ɗin lu'u-lu'u a saman samanrawar jiki, wanda ke inganta taurin sosai da kuma sa juriya na rawar soja.Tauri da ƙarfin simintin carbide ba wai kawai yana da alaƙa da rabon tungsten carbide da cobalt ba, har ma da barbashi na foda.

Don ɓangarorin ƙwararrun ƙwaƙƙwaran siminti na rawar sojan carbide, matsakaicin girman ƙwayar ƙwayar tungsten carbide yana ƙasa da 1 micron.Irin wannan rawar soja ba kawai babban taurin ba ne amma kuma yana da ingantaccen ƙarfin matsawa da sassauƙa.Domin adana farashi, yawancin raƙuman ruwa yanzu suna amfani da tsarin shank ɗin welded.Asalin rawar rawar soja an yi shi ne da gawa mai wuya gaba ɗaya.Yanzu na baya rawar soja shank an yi shi da bakin karfe, wanda ya rage tsada sosai.Duk da haka, saboda amfani da kayan daban-daban, ƙaddamarwa mai ƙarfi ba ta da kyau kamar yadda yake da wuyar gaske.Alloy drills, musamman ga kananan diamita.


Lokacin aikawa: Dec-13-2021

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana