CNC A tsaye Cibiyar Machining YMC Series

Gabatarwa:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

Wannan jerin ingantattun injunan sarrafa kayan aiki, dabarun ƙira na gaba, ingantaccen tsarin injiniya, kwanciyar hankali, santsi, da motsi suna haɗuwa don nuna madaidaicin madaidaici, ingantaccen aiki mai sauri, da ƙima mai ƙarfi. Dace da high ainihin mold masana'antu da daidai karfe sarrafa masana'antu.

An yi ginshiƙin gado da na herringbone da simintin gyare-gyare masu yawa tare da hakarkarinsa. Wannan simintin gyare-gyare yana da kyakkyawan kwanciyar hankali da kyawawan halayen shanyewar girgiza koda a ƙarƙashin yanayin yanke nauyi. Teburin aiki yana da cikakken goyan bayan sirdi mai mahimmanci ba tare da wani dakatarwa ba. Tsarin dogo na jagora huɗu na tushe yana tabbatar da tsayin daka da daidaito na dogon lokaci. Hanyar dogo na jagora tana jujjuya jiyya mai taurin zafi da niƙa daidai. Dogon jagorar filastik tare da lubrication mai ƙarfi yana rage gogayya da rage lalacewa.

Ɗauki sanannun samfuran manyan rigidity da madaidaicin layin dogo na nunin faifai, fasahar aiwatarwa kamar masana'anta bearings ne, tare da sharewar sifili da halayen ɗaukar hoto gabaɗaya. Layin layi yana da ƙarancin amfani, babban madaidaici da saurin motsi, har zuwa 48m/min.

Motar servo tana haɗa kai tsaye zuwa sandar dunƙule ta hanyar haɗakarwa mai ƙarfi ba tare da koma baya ba, wanda zai iya tabbatar da daidaiton aiki. Ko da aiki ne mai rikitarwa, yana iya aiwatar da kusurwoyi masu kaifi, wanda ke tabbatar da daidaiton sarrafawa.
Maɗaukakiyar sauri, daidaitattun daidaito, tsayi mai tsayi; ingantattun samfura don nauyi mai nauyi da yanke mai nauyi, axis Y/Z yana ɗaukar jagorar madaidaiciyar nadi na 45°, kuma Z-axis yana ɗaukar ƙira mai simidi shida mai nauyi mai nauyi.

Kowane kayan aikin injin an yi gwajin cikakken kayan aiki mai nauyi don tabbatar da cewa ko da na'urori masu nauyi na iya aiki lafiya da canza kayan aiki.

Ƙididdiga na Fasaha

Ƙayyadaddun bayanai

UNIT

YMC-855

Saukewa: YMC-1160

Saukewa: YMC-1270

Saukewa: YMC-1370

Saukewa: YMC-1580

YMC-1680

YMC-1890

X/Y/Z-axis Tafiya

mm

800/550/550

1100/600/600

1300/700/700

1300/700/700

1500/800/700

1600/800/700

1800/900/800

Girman kayan aiki

mm

550×1000

5-18×90

600×1200

5-18×100

700×1400

5-18×115

700×1400

5-18×110

800×1700

7-22×110

800×1700

7-22×110

900×2000

7-22×125

Max. nauyin kayan aiki

kg

600

800

1000

1200

1500

1700

2000

Nisa daga spindle hanci zuwa worktable

mm

130-680

130-680

130-680

130-680

130-680

130-680

130-680

Nisa tsakanin ginshiƙai biyu

mm

/

/

/

/

/

/

/

Spindle Tapper

BT40

BT40

BT40

BT40

BT40

BT40

BT40

Gudun spinle

rpm

8000/12000

8000/12000

8000/12000

8000/12000

8000/12000

8000/12000

8000/12000

Ƙarfin spinal

kw

5.5/7.5

5.5/7.5

5.5/7.5

5.5/7.5

5.5/7.5

5.5/7.5

5.5/7.5

G00 Rapid feed X/Y/Z-axis

mm/min 48000/48000/

mm/min 48000/48000/

mm/min 48000/48000/

mm/min 48000/48000/

mm/min 48000/48000/

mm/min 48000/48000/

mm/min 48000/48000/

mm/min 48000/48000/

G01 Yankan abinci

mm/min

1-8000

1-8000

1-8000

1-8000

1-8000

1-8000

1-8000

Nauyin Inji

kg

5000

5000

5000

5000

5000

5000

5000

Yanke karfin ruwa

lita

200

200

200

200

200

200

200

Ƙarfin tankin mai mai lubricating

lita

4

4

4

4

4

4

4

Bukatar wutar lantarki

kVA

25

25

25

25

25

25

25

Bukatun matsa lamba na iska

kg/cm²

5-8

5-8

5-8

5-8

5-8

5-8

5-8

Mujallar kayan aikinau'in

Nau'in diski

Nau'in diski

Nau'in diski

Nau'in diski

Nau'in diski

Nau'in diski

Nau'in diski

Ƙayyadaddun mujallu na kayan aiki

BT40

BT40

BT40

BT40

BT40

BT40

BT40

Ƙarfin mujallar kayan aiki

24(30)

24(30)

24(30)

24(30)

24(30)

24(30)

24(30)

Matsakaicin girman kayan aiki (diamita / tsayi)

mm

φ80/260

φ80/260

φ80/260

φ120/350

φ120/350

φ120/350

φ120/350

Matsakaicin nauyin kayan aiki

kg

8

8

8

8

8

8

8

Matsayi daidaito

mm

0.008/300

0.008/300

0.008/300

0.008/300

0.008/300

0.008/300

0.008/300

Maimaita daidaiton matsayi

mm

0.005/300

0.005/300

0.005/300

0.005/300

0.005/300

0.005/300

0.005/300

Girman Injin Gabaɗaya

mm

2700*2600*2850

3100*2700*2900

3700*3000*3150

4100*3400*3200

5400*3900*3700

Zane na Kanfigareshan

(1) Tsarin FANUC

The panel ne ilhama da kuma daidai surface, sauki aiki.

img (3)

(2) Jagoran Layi

Jagororin linzamin kwamfuta suna da sifili-rata daidai nau'in nau'in shimfidar wuri don daidaiton matsayi mafi girma.

img (2)

(3)Kashi

A2-6/A2-8/A2-11/A2-15 spindles za a iya zaba bisa ga daban-daban inji model.

img (4)

(4)Wutar Lantarki

Sarrafa motsi daban-daban na na'ura kuma saka idanu yanayin aiki

img (6)

(5)Mujallar kayan aiki

Mahimmanci yana rage lokutan sarrafawa kuma yana rage lokutan canjin kayan aiki.

img (5)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana