Babban Gudun CNC Milling GT Series
Siffofin
OTURN GT Series Medium da High Speed Milling Machines an ƙera su don ingantacciyar ingantacciyar mashin ɗin, musamman dacewa da aikace-aikace kamar madaidaicin ƙirar ƙira da manyan sarrafa samfuran aluminium. Waɗannan injunan suna fasalta ƙaƙƙarfan tsari da fasaha na ci gaba don tabbatar da daidaito na musamman da kwanciyar hankali, yana mai da su kyakkyawan zaɓi don masana'anta na zamani.
Jerin GT ya zo daidai da madaidaicin injin sarrafa kai tsaye na BBT40, yana fahariya da sauri har zuwa 12000 RPM, yana nuna babban kwanciyar hankali yayin aikin injin mai sauri don biyan buƙatun ku biyu don inganci da inganci. Tsarin jagorar linzamin linzamin nadi-axis guda uku yana tabbatar da cewa kayan aikin injin yana da tsayin daka da kwanciyar hankali, yana ba da tushe mai ƙarfi don ƙirar ƙira. A lokaci guda, daidaitaccen tsarin sanyaya ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwal yana iya sarrafa daidaitaccen asarar da ke haifar da haɓakar thermal elongation na ƙwallon ƙwallon, yana ƙara haɓaka daidaiton machining.
Don saduwa da buƙatun samarwa iri-iri, GT Series kuma yana ba da wani zaɓi na zaɓi cikakke rufewa, wanda ba wai kawai yana da daɗi ba amma kuma yana kare yanayin aiki yadda ya kamata daga gurɓata ta hanyar yanke ruwa da tururin mai, yana kare lafiya da amincin masu aiki. Haɗaɗɗen ƙirar katako mai mahimmanci yana haɓaka cikakkiyar kwanciyar hankali na injin. Zane mai sauƙi na sassa masu motsi yana ba na'ura amsa mai ƙarfi mai ƙarfi, yana ba ta damar gudanar da ayyukan da ke buƙatar babban aiki mai ƙarfi, kamar ƙayyadadden ƙirar ƙira.
Bugu da ƙari, GT Series yana ba da nau'ikan jeri na zaɓi, kamar 18000 (20000) RPM na lantarki na lantarki, wanda zai iya inganta haɓakar sassan da aka yi amfani da su sosai, tare da biyan buƙatunku mafi girma don bayyanar samfur. Aiki na zaɓi na cibiyar ruwa na zaɓi yana haɓaka ingantaccen tsarin hakowa yayin sarrafa samfura, rage hawan samarwa da rage farashin samarwa.
● Amincewa da tsararren tsari na gantry na katako, kowane ɓangaren simintin gyaran kafa an shirya shi tare da adadi mai yawa na sanduna masu ƙarfafawa don tabbatar da tsayin daka, daidaitattun daidaito da kwanciyar hankali na tsarin.
● Zane-zanen katako guda ɗaya da babban ɓangaren giciye na katako na iya samar da kwanciyar hankali mai ƙarfi na akwatin sandal.
● Kowane ɓangaren simintin gyare-gyare yana ɗaukar taƙaitaccen bincike na ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun abu da ƙira mai nauyi, wanda ke inganta haɓaka da halayen amsawa na kowane ɓangaren motsi.
● Ƙirar Ergonomic yana ba masu amfani da ƙwarewar aiki mai kyau.
Ƙididdiga na Fasaha
AIKIN | UNIT | Saukewa: GT-1210 | Saukewa: GT-1311H | Saukewa: GT-1612 | Saukewa: GT-1713 | Saukewa: GT-2215 | Saukewa: GT-2616 | GT-665 | GT-870 | MT-800 |
TAFIYA | ||||||||||
X-axis / Y-axis / Z-axis | mm | 1200/1000/500 | 1300/1100/600 | 1600/1280/580 | 1700/1300/700 | 2200/1500/800 | 2600/1580/800 | 650/600/260 | 800/700/400 | 800/700/420 |
Nisa daga Spindle Nose zuwa Tebur | mm | 150-650 (kimanin) | 150-750 (kimanin) | 270-850 (kimanin) | 250-950 (kimanin) | 180-980 (kimanin) | 350-1150 (kimanin) | 130-390 | 100-500 | 150-550 |
Nisa tsakanin ginshiƙai | mm | 1100 (kimanin) | 1200 (kimanin) | 1380 (kimanin) | 1380 (kimanin) | 1580 (kimanin) | 1620 (kimanin) | 700 | 850 | 850 |
TABLE | ||||||||||
Tebur (L×W) | mm | 1200X1000 | 1300X1100 | 1600X1200 | 1700X1200 | Saukewa: 2200X1480 | Saukewa: 2600X1480 | 600X600 | 800X700 | 800X700 |
Matsakaicin lodi | kg | 1500 | 2000 | 2000 | 3000 | 5000 | 8000 | 300 | 600 | 600 |
SPINDLE | ||||||||||
Matsakaicin Spindle RPM | rpm | 15000/20000 | 15000/20000 | 15000/20000 | 15000/20000 | 15000/20000 | 15000/10000 | 30000 | 18000 | 15000/20000 |
Spindle Bore Taper/TYPE | Hoton HSK-A63 | Hoton HSK-A63 | Hoton HSK-A63 | Hoton HSK-A63 | Hoton HSK-A63 | HSK-A63/A100 | BT30/HSK-E40 | BT40 | Hoton HSK-A63 | |
MATSALAR CIYAR | ||||||||||
G00 Rapid Ciyarwa (X-axis/Y-axis/Z-axis) | mm/min | 15000/15000/10000 | 15000/15000/10000 | 15000/15000/10000 | 15000/15000/10000 | 15000/15000/10000 | 15000/15000/10000 | 12000/12000/7500 | 15000/15000/8000 | 15000/15000/8000 |
Ciyarwar Juya G01 | mm/min | 1-7500 | 1-7500 | 1-7500 | 1-7500 | 1-7500 | 1-7500 | 1-7500 | 1-7500 | 1-7500 |
WASU | ||||||||||
Nauyin Inji | kg | 7800 | 10500 | 11000 | 16000 | 18000 | 22000 | 3200 | 4500 | 5000 |